V1 NumBerOne--LTV Pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

V1 NumBerOne--LTV Pro

V1 Vo^ Do^i

Trang ChínhTrang Chính  PortailPortail  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
KuMiTaXoa
Hoc vien
Hoc vien
KuMiTaXoa

Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ Empty
Bài gửiTiêu đề: Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ   Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ Icon_minitimeSun Sep 14, 2008 7:31 pm

[URL="http://anhso.net"]Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ Untitled-319729[/URL]

Tạm dịch :
Mặc dù 2 chúng ta chưa quen nhau nhưng từ cái nhìn đầu tiên anh đã biết trái tim mình đã dành chọn trong trái tim. Nụ cười rạng rỡ của em chưa nói cho anh biết tên em là gì ? Mái tóc óc mượt với khuôn mặt tươi tắn của em đã nói cho anh biết em là của anh. Hằng đêm anh thức trắng nhớ em. Một câu thơ chao về em sẽ không tuyet tam ( ko bít ku cậu có ý j em chả dịch đc hjx ). Anh biết khi em nhận đc bức thư này em sẽ bỡ ngỡ làm sao.
Em ơi em biết hay chăng
Tình anh chao em sẽ ko phai mờ.
Ng yeu

Bó chiếu, trẻ con bây h kinh vãi. Thằng nào viết được thế ko ??? Very Happy
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ   Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ Icon_minitimeSun Sep 14, 2008 8:30 pm

Tao ne`!!Can tao viet cho ma` doc khong?ah` sao tui may khong binh chon cho het di ha~
https://v1ltv.forumvi.com
Jesse McCartney
Binh Nhat
Binh Nhat
Jesse McCartney

Bài gửiTiêu đề: Re: Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ   Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 5:19 pm

dit me tre con
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ   Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ Icon_minitime

Pó Tay Với Kiểu Thư Tình Vơi Con Nik Lớp 4 Bi Giờ
Trang 1 trong tổng số 1 trang