V1 NumBerOne--LTV Pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

V1 NumBerOne--LTV Pro

V1 Vo^ Do^i

Trang ChínhTrang Chính  PortailPortail  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bản thân tao đứa nào muốn biết thì vào! :D

Go down 
Tác giảThông điệp
ChuChi_BC
Hoc vien
Hoc vien
ChuChi_BC

Bản thân tao đứa nào muốn biết thì vào! :D Empty
Bài gửiTiêu đề: Bản thân tao đứa nào muốn biết thì vào! :D   Bản thân tao đứa nào muốn biết thì vào! :D Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 11:38 pm

Chào các ấy Smile!Tớ xin tự giới thiệu về mình! Mục đích chính là làm cho cái 4rum này nó có thêm không khí(hok bạn "Admin" bạn lại buốn!Tội nghiệp!)và 1 fần là để các ấy bjk rõ về tớ hơn:D! Sau đây là 1 số điều cơ bản về tớ:

_Hò văn tèn Very Happy:Nguyễn Khánh Ngọc(tên độc đấy! Very Happy)
_Biệt danh:nhiều vô số kể, chủ yếu là "Ngọc tít", có lúc thì là "Ngọc pig "(đéo hiểu mình " pig " ở chỗ nào nữa confused ), nhưg bi h thjk đc gọi là "Chu Chi" hơn tongue
_Y!M:dài lắm, >100 kí tự cơ =)), nhưg thôi vjk ra cho mọi ng` con` bjk : chuchi_kn_blackcandy_23121993
_Sở thích nèVery Happy:+đọc truyện tranh(riêng cái khoàn này của tớ thì đừg hỏi Rolling Eyes )
+chơi game(đùa chứ nhìn tớ thế thôi nhưng tớ là game thủ cũg có tầm đấy =]])
+thjk con pig Very Happy
+thjk ăn kem+sữa chua(tiền án cái khoản này của tớ hơi bị ghê đấy!)
+cái cuối cùg đây!("hơi" hay có thể nói là "rất" "bệnh hoạn"! khuyến cáo mọi ng` hok nên tìm hiểu!):thjk xem thôg tin+ảnh+đọc truyện về n~ cái đc gọi là SA(SOUNEN-AI nhá hok fải soujo-ai đâu!) và YA(YAOI nhá hok fải yuri đâu!) ---> đứa nào mún bjk lên google mà "sớt" Very Happy
_Sở ghét:ghét đứa nào nói đểu mình(nhưg cực thjk nói đểu đứa # Very Happy), ghét SÂU bọ (đm chứ nhìn ghê đéo tả đc!) ---> cơ bản là 2 cái ghét thui, mun bjk thêm thôg tin chi tiết thì pm!
_Model boyfriend(s):cao to "trằng thơm", đơn jản thê thôi!Very Happy
_D.O.B:23-12-1993(vẫn còn sớm chán!Very Happy) ---> Ma Kết nhá! Very Happy
_My Idols: DBSK +Suju :X:X:X:X:X ---> chỉ có đứa ngu mới hok bjk!

Cơ bản của bản giới thiệu là thê thôi! Có j`tớ bổ sug sau! Cool
P/S:Đứa nào thấy tao viết hok hay cấm lải nhải nhá! Evil or Very Mad

Thôi tớ đi ngủ đây!Very Happy. G9 các ấy!

Bản thân tao đứa nào muốn biết thì vào! :D
Trang 1 trong tổng số 1 trang